JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU

Arusha
02 Oktoba, 2025

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya
uteuzi wa viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu

Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, viongozi walioteuliwa ni kama ifuatavyo:-

(i) Bw. Said Habibu Tunda ameteuliwa kuwa Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Mabasi
Yaendayo Haraka (DART). Bw. Tunda anachukua nafasi ya Dkt. Athumani Kihamia

ambaye uteuzi wake umetenguliwa; na

(i) Bw. Pius Andrew Ng’'ingo ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya
Mabasi Yaendayo Haraka (UDART). Bw. Ng'ingo anachukua nafasi ya Bw. Waziri

Kindamba ambaye uteuzi wake umetenguliwa.

Uteuzi huu unaanza mara moja.

Sharifa B. Nyanga
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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